Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครอยากได้ขาวมณี ตา2สี ตัวผู้ไปเลี้ยงมั้ยค่ะ  

พอดีวันนี้พาคุณชายกาแฟไปหาหมอมา แล้วได้เจอป้าท่านนึงพาแมวมาหาหมอเหมือนกัน
คุณป้าถามว่าเราอยากได้ไปเลี้ยงมั้ย แต่เราต้องปฏิเสธไป เพราะอยู่อพาร์ตเมนท์ เลี้ยงตัวเดียวก็เต็มที่แล้ว

คุณป้าหาคนที่จะรับแมวไปเลี้ยง เพราะคุณป้าเลี้ยงแมวอยู่แล้ว 2 ตัว แล้วยังมีแม่แมวที่คลอดลูกมาอีกหลายตัว แต่คุณป้าไม่มีเวลาดูแลทั่วถึง
เราเลยขอคุณป้าถ่ายรูปน้องแมวมา เพื่อมาโพสถามให้ว่ามีใครสนใจจะนำไปเลี้ยงบ้างมั้ย?? คุณป้ายินดีและก็หวังว่าจะมีคนสนใจรับไปเลี้ยงต่อ

.. แมวตัวสีขาวทั้งตัว ตา2สี ตัวผู้ อายุประมาณ 6 เดือน รับวัคซีนมาครบแล้วค่ะ..

"น้องแมวน่ารักมาก แต่เรารับไปเลี้ยงไม่ได้จริงๆ จึงมาโพสถามห้องแมวที่นี่ คุณป้าอยู่แถว ซ.ปรีดีพนมยงค์ 15 ถ.สุขุมวิท 71ค่ะ  เรามีเบอร์ติดต่อคุณป้า หากท่านใดอยากรับไปเป็นลูกชาย ติดต่อมาทางหลังไมค์ได้นะค่ะ"

มีรูปมาให้ดูด้วยค่ะ

จากคุณ : ชอบเพ้อเจ้อ
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 52 15:44:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com