Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

...........TT__TT ลูกหมา กำ พร้า..ต้องการ แม่ หมา ให้นม ด่วน ค่ะ ด่วน มากๆๆๆๆๆๆ ช่วยด้วยค่ะ..TT__TT  

ขี้แง ขี้แง.... ลูกหมา  6 ตัว อายุ สองสัปดาห์

แม่หมา โดนยาเบื่อ ตายไป 4วัน แล้วค่ะ.. พวกเค้าเป็นหมาจร..

ตอนนี้ ลูกหมา..ทั้งหมด ต้องการนมแม่หมา ด่วนมากๆค่ะ..

ใคร หรือ ที่ไหน ที่ยังพอมี แม่หมา ลูกอ่อน พอจะแบ่งปันนม ให้เด็กๆได้
รบกวน ช่วยด้วยนะคะ แบ่งๆ กันไปก็ ได้ค่ะ..

น้องหมาอยู่ที่ อุดมสุข..สุขุมวิท 103""

จขกท. ขอฝากไว้ แค่ 1 อาทิตย์ ก็ได้ค่ะ
หลังจากนั้นจะรับมาดูแลเองค่ะ

ลูกสาว  ช่วยด้วยนะคะ ฝากบอกต่อๆกัน ด้วยคนะคะ ลูกสาว

ขี้แง ไม่งั้นเด็กๆ กลุ่มนี้ ไม่รอดแน่ๆเลยค่ะ

..เบอร์ติดต่อ จขกท. 081-5837172

จากคุณ : i'mOk i'mcOoL
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 52 15:53:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com