Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++++ ประกาศรับสมัครนักเรียน ค่ะ ++++++++++++++++  

นักเรียนขา  นักเรียนที่รัก  คุณครูมาอีกแล้ว  เบื่อรึยังค้า

อ๋อ!! ยัง....อิ อิ  ถามเองตอบเอง

คุณครูกำลังขยัน   เปิดสอนวิชาเพิ่มเติมให้นักเรียนตอนเย็นค่ะ

มาชวน ทำกรอบรูปสวยๆค่ะ  

จริงๆแล้ว  กรอบรูปแบบนี้ หลาๆท่านคงเคยทำมาแล้วนะคะ

จขกท.  ก็เห่อมาพักใหญ่  เล่น จน เบื่อ ห่างไปนาน

แต่พอมาเปิดเวป    ปรากฎว่ามีกรอบใหม่ๆสวยอีกเยอะ

ถือว่ามารื้อฟื้นความทรงจำกันนะคะ  สำหรับคนที่เคยเล่นมาแล้ว

ใครไม่เคยทำ  มาทำดู  สนุกๆ เปลี่ยนบรรยากาศ

เข้าเวป  "http://www.loonapix.com/framer"  ง่ายๆค่ะไม่ต้องดาวน์โหลด

จากคุณ : จริงใจ.......สบายจริง
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 52 16:05:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com