Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พวกกระทู้ขอหมาพันธุ์... อ่านแล้วทุเรศดีอะ แรงไปไหมคะ ถ้าแรงขอโทษค่ะ มันทนมะได้เจงๆ  

คือแบบว่าทนไม่ได้จริงๆอะ

จริงๆก็แอบขำนะ ทั้งทุเรศทั้งขำ เราไปเจอเวปๆนึง หลายเวปเลย ไปเปิดอ่านนะ เจอแต่แบบมาขอสุนัข์พันธุ์แพงๆ อยากขำอะ แบบว่าบางทู้หน้าด้านมากด้วย มีคนโพสต์ตอบว่ารับไปยังไง คนตั้งทู้ จขกท ยังตอบอีกว่า ก็รับไปเลยอ่ะค่ะ

ก๊อปมาให้อ่านนะคะ
คนที่มาตอบกระทู้ "คืออยากคุยเรื่ีองรับเลี้ยงนี่คือยังไงหรอคะ
แปลว่าให้ไปเฉยๆเลยหรืออย่างอื่น ??"

จขกท "ก้อคือขออะค่ะ"

บางทู้ก็มาโพสต์แบบหน้าด้านๆว่า อยากได้พันธุ์ดีๆโน้นนี้ อยากได้มากจริงๆ แต่ไม่มีปัญญาซื้อ

เรานะอยากถามกลับชะมัดเลยว่า ไม่มีเงินซื้อแล้วจะมีปัญญาเลี้ยงไหมอะนั่น อ่านแล้ว ฮาว่ะ

ตัวอย่างเวปที่ไปเจอมานะ เอาเป็นชื่อเวปแระกัน ไม่โพสต์ลิงค์นะ จุดนัดพบคนรักสัตว์ ลองไปหาๆอ่านกันดูนะคะ เราอ่านแล้วแบบว่า ทุเรศ คนหน้าด้านที่มาโพสต์ขอกันจัง บางคนที่มาขอคงเจตนาดี พูดจาดี มีมารยาท แต่บางทู้ก็นะ ด้านด้านโคตร ขอแบบหน้าด้านๆ

ป.ล. จริงๆมีล็อคอิน แต่ขออนุญาตถอดออกนะคะ ไม่อยากเป็นคนไม่ดีในสายตาคนอื่น ถึงแม้นว่าชื่อล็อคอินเราจะไม่ดังในห้องหมาก็ตาม ถ้าอ่านแล้วโดนใจก็แจก//love แทนกิ๊ฟแระนะคะ

จากคุณ : ทนไม่ได้เจงๆอะ
เขียนเมื่อ : 1 ก.ย. 52 17:12:52 A:110.164.24.229 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com