Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปรี้ยวปาก อยากแจกจัง ขอแจกดาวนายร้อยสีขาว+บานชื่น ค่ะ  

ว่าจะไม่จะไม่แล้วเชียวนา ขอแจกสักนิดเถอะค่ะ ดาวนายร้อยสีขาว
แบบว่าเยอะมาก ๆ ให้น้องแฮมไปแจกก็แล้ว ก็ยังอยู่อีกเยอะ
ขอแจกสัก 30 ท่านนะคะ   เพิ่มให้เป็นอีก 20 เป็น 50 นะคะ

คือว่าขอแล้วต้องได้ 2 อย่างค่ะ เพราะว่าเสียดายที่ว่างในซอง
ก็เลยต้องมีเมล็ดบานชื่นเจ้าเก่าแจกไปด้วยค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนนะคะ
กติกา  ลงชื่อหน้าทู้  แจ้งชื่อที่อยู่หลังไมค์ด้วยนะคะ

แจกเฉพาะสีขาวเพราะสีแดงยังมีน้อยอยู่ค่ะ เค้ามาทีหลัง ตอนนี้ยังติดเมล็ด
ไม่มาก ขอแจกสีขาวสีเดียวก่อนนะคะ

แก้ไขเมื่อ 03 ก.ย. 52 08:42:41

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 52 08:15:36

จากคุณ : LILY_PINK
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 52 08:15:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com