Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้องหมาจากชมรมเพื่อน4ขาจ.ขอนแก่นรอการช่วยเหลือค่ะ  

น้องหมาจากชมรมเพื่อน4ขาจ.ขอนแก่นรอการช่วยเหลือค่ะ  ตอนนี้มีสมาชิกใหม่ชื่อเจ้าjacky (chan) อายุประมาณปีกว่าๆ ขนสวยมากเป็นกำมะหยี่ อาการขาหน้าด้านขวาบวมเหมือนขาหมูเลยค่ะ คุณหมอคาดว่าเป็นมะเร็ง อาจต้องตัดขา ซึ่งตอนนี้ที่ต้องการด่วนๆ เลยคือเลือดเพราะน้องเค้ามีอาการเลือดจางมากๆ จึงยังไม่สามารถผ่าตัดได้ค่ะ  เพื่อนๆคนไหนสนใจจะช่วยน้องเค้า  ตามไปดูที่ลิ้งค์ด้านล่างได้เลยนะคะ  ขอบคุณแทนเจ้าjacky ล่วงหน้าค่ะ
ปล.ยังมีน้องหมาที่ต้องการบ้านอยู่อีกหลายตัวเลยนะคะ

http://forum.khonkaenlink.info/index.php/topic,85865.msg950907.html#msg950907

ต้องการช่วยน้องหมา สอบถามโดยตรงได้ที่เปิ้ล 081-5275055 ค่ะ
ขอบพระคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 52 22:42:10

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 52 22:41:37

จากคุณ : ilovetony
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 52 22:19:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com