Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

......ขอความเมตตา ให้กับเด็กๆ กำพร้า ทั้ง 6 ชีวิตนี้ ด้วยค่ะ...(นมพวกหนู..จะหมดแล้ว){แตกประเด็นจาก J8266863}  

..อัพเดทเพิ่มเติม จากกระทู้ก่อนนี้นะคะ

ตอนนี้ เด็กๆ..เริ่มโตขึ้นเรื่อยๆ
คุณหมอ แจ้งมาว่า พวกเด็กๆ แข้งแรงดีค่ะ กินนมกันเก่งมากๆเลย เด็กอ่อน

นมแพะกระป๋อง..ที่ จขกท. ให้สำรองไปกับเด็กๆ เหลืออยู่กระป๋องสุดท้ายแล้วค่ะ ในวันนี้..

หลังจากนี้..เด็กๆ คงกินกัน เยอะขึ้นกว่าเดิมแน่ๆเลย

..จขกท. ขอความเมตตา จากพี่น้อง ใจดีชาวพันทิพด้วยนะคะ
ใครสะดวก หรือพอมี นมสำหรับเด็กๆ ประสงค์จะร่วมบริจาค ให้กับพวกเด็กๆ..
หรือ จะช่วยเหลือค่ารับฝากเด็กๆ ที่คลินิค..

ติดต่อ จขกท.  081-5837172
หรือ ติดต่อไปที่ คลินิค วัชรพล รักษาสัตว์.. 02 -9941259  ได้เลยนะคะ

..ระหว่างนี้ ยังคงต้องฝากเด็กๆ ไว้ในความดูแลของ คลินิคก่อนค่ะ
หลังจากนั้น จขกท. จะรับเด็กๆมาดูแลต่อ ในระหว่าง รอหาบ้านให้เด็กๆค่ะ

ปล. บ้าน จขกท. อยู่ไกลจากคลินิค มากเลยค่ะ
ยังไม่สะดวก อัพเดทรูป เด็กๆในระหว่างนี้
ต้องขออภัย มา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ ลูกสาว

จากคุณ : i'mOk i'mcOoL
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 52 19:34:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com