Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไผ่เขียวมาขอบคุณคร้าบ........ป๋มได้รับอาหารแล้วคร้าบ  

วันนี้ได้รับอาหารจากเพื่อน ๆ ที่เมตตาส่งมาให้ไผ่เขียวแล้วนะคะ  

คุณเจน (JChai_Jane ) กรุณาส่งอาหารกระป๋อง i/d  มาให้ 1 ลังใหญ่ค่ะ
ขอบคุณ คุณหมออ๊อบที่กรุณาจัดส่งมาให้นะคะ บุญรักษาค่ะ

คุณดาว (happyforever) คุณแม่น้องแจ๊คกี้ กรุณานำอาหารมาให้เองเลยค่ะนัดกันที่หน้าแม๊คโคร แจ้งวัฒนะ เป็นอาหารเม็ดสำหรับแมวที่มีปัญหาเรื่องลำใส้ของคานินจำนวน 4 ถุงค่ะ อาหารเม็ดนี้ทำให้ไผ่เขียวได้มีอาหารกลางวันกินทุกวันเลยค่ะคุณดาว  

ขอบคุณ คุณเจน คุณดาว และ ที่ลืมไม่ได้ พี่เหน่ง (พบพลอย) พี่กุ้ง(แม่ไมโล) ที่กรุณาส่ง i/d มาให้ไผ่เขียวก่อนหน้านั้นด้วย ขอบคุณทุก ๆ ท่าน แทนไผ่เขียวด้วยนะคะ ลำพังตัวเองคงไม่สามารถซื้อมาให้ไผ่เขียวกินได้ เพราะภาระตึงตัวเหลือเกิน ขอบคุณสำหรับความเมตตาที่ทุก ๆ ท่านมอบให้ไผ่เขียว  ไม่อาจจะเอ่ยคำใดออกมาให้เทียบเท่าความเมตตาที่ทุกท่านมีให้ไผ่เขียวได้เลย นอกจากคำว่า ขอบคุณจากหัวใจจริง ๆ ค่ะ ลูกสาวลูกสาว
        ขออนุโมทนาบุญและขอให้ท่านและครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรง อย่าเจ็บอย่าจน คิดสิ่งใดสมความปรารถนาทุกประการ และพบแต่สิ่งดีงามตลอดไปนะคะ

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ย. 52 21:03:24

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ย. 52 21:02:58

จากคุณ : ฉันจะมีความสุขทุกวัน
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 52 21:01:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com