Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(โครเชต์) ตุ๊กตาถัก Super มาริโอ้ มาแล้วจ้า{แตกประเด็นจาก J8280691}  

เสร็จจนได้ ดีใจสุดๆ เลย

เป็นแพทที่แปลยากมาก ถ้าแปลก่อนทำตุ๊กตา ต้องทำไม่ได้แน่เลยค่ะ

แพทนี้เกิดขึ้นได้หลังจากที่ถักตุ๊กตาเสร็จแล้ว เอามาเสิร์ฟให้เป็นภาพ เซฟได้เลย ไม่ต้องทิ้งอีเมลแล้วค่ะ แพทนี้ทำเกือบทั้งวันแหนะ ใช้เวลาพอๆ กับถักตุ๊กตาเลยนะคะเนี่ย 555

แต่ขอเพื่อนๆ นิดนึง อย่าเอาไปแพทเทิร์นไป share, show ใน web เลยนะคะ แต่ถ้าเป็นตุ๊กตาที่ทำด้วยตัวเอง ยินดีมากเลยค่ะ

แพทตัวต่อไปจะเป็นอะไรดีน้าา ลองเสนอดูได้นะคะ ถ้ามีแพท จะทำมาแจกอีกแน่นอนค่ะ ตอนนี้ขอตัวไปยืดเส้นยืดสายก่อน นั่งนานจนก้นใหญ่ไปหมดแล้ว 555

จากคุณ : สวย เริ่ด เชิด หยิ่ง
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 52 20:08:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com