Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พุดเดิ้ลสาวหาบ้านจ้า ลงรูปแล้วจ้า{แตกประเด็นจากJ8288637}  

จากกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8288637/J8288637.html

ได้รับรูปพุดเดิ้ลมาแล้วค่ะ มาชมกันนะคะ

รายละเอียดขอก๊อปจากทู้เดิมนะคะ

เป็นพุดเดิ้ลทอย สีขาว ทั้ง 2 ตัว เพศเมียทั้งคู่ อายุ 5-6 ปี รูปน้องหมา ตอนนี้ไม่มี ขอเขาแล้ว เขาบอกรอลูกสาวเขากลับจากเรียนก่อน ที่อยู่ปัจจุบันของเจ้าพุดเดิ้ล 2 ตัวนี้ อยู่ที่ สาทร เหตุที่ต้องนำมาหาบ้านเพราะเนื่องจากเจ้าของเก่าที่เช่าบ้านพี่เขา เค้าย้ายบ้านไปเเล้วทิ้งมันเอาไว้ ไม่เอาไปด้วย แล้วพี่เขาก็รับภาระตรงนี้ไม่ไหวค่ะ ส่วนตัวพี่เขาก็มีน้องหมาของเขาด้วยน่ะค่ะ เราโทรไปคุยเบื้องต้นแล้วรู้สึกว่าพี่เขาก็ลำบากจริงๆน่ะค่ะ  

เจ้าของที่ดูแลน้องหมาตอนนี้ เขาไม่มีเงื่อนไขในๆในการยกให้ มีแค่อย่างเดียว ขอแค่คนนั้งรักหมาจริงๆ และก็ขอเขาไปเยี่ยมน้องหมาได้ด้วยสักปีละครั้งก็พอ แล้วถ้าเอาไปแล้ว เข้ากับหมาไม่ได้ หรือน้องหมาเข้ากะคุณป้าเขาไม่ได้ ก็ยินดีรับคืนค่ะ

โทรติดต่อกันพี่คนเลี้ยงสุขัขโดยตรงเลยนะคะ

พี่แอ๊ด 026764097 บอกว่าได้เบอร์มาจากพัด ค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------------

อัพเดทกระทู้ที่

ความคิดเห็นที่ 44 คุณวรรณอัพเดทให้
ความคิดเห็นที่ 61 เราเพิ่งคุยกับคุณแอ๊ดสดๆร้อนๆค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------------

--แก้ไขเบอร์--

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 52 15:43:23

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ย. 52 16:29:02

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ย. 52 22:46:22

จากคุณ : *-*นู๋หมวย*-*
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 52 22:41:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com