Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สองแม่ลูกขาสั้นกลับมาขอความเตตาอีกครั้ง  

หลังจากที่เคยได้โพสต์หาบ้านให้สองแม่ลูกไปแล้วครั้งหนึ่ง ตามลิงเจี๊ยกนี้

เลยต้องพามาหาบ้านใหม่ค่ะ ตอนนี้ฝากทั้งสองไว้ที่ร้านหมอเกือบเดือนแล้ว จะพามาไว้ที่บ้นก่อนชั่วคราวก็จนใจ
ขอหาบ้านใหม่ให้เค้าทั้งสองอีกครั้งค่ะ ตัวแม่ทำหมันแล้วค่ะ ไม่ดื้อไม่เห่าไม่ซน ยิ้มอย่างเดียว ทำวัคซีนแล้วทั้งคู่ค่ะ ทานอาหารเม็ดได้ค่ะ
ตัวลูก็อวบๆ เปนที่รักที่ชังของหมาแมวในร้านหมอค่ะ (อยู่กะใครเค้าไปเรื่อยแล้วแต่กรงใครจะเล่นด้วย)

ขอความเมตตาแก่ทั้งสองด้วยค่ะ หากไม่ได้บ้านจิงๆ ก็คงต้องพากลับไปบ้านน้อกด้วยกัน นั่นหมายถึงทั้งชีวิตเค้าทั้งสองค้องอยู่ในกรงตลอดไปค่ะ เพราะมีน้องหมาจรที่ต้องพากลับด้วยหลายสิบตัวค่ะ (เกือบๆ สามสิบ พระเจ้า!)

สนใจ จะหลังแหวน จะอิแมว จะทอฉับ ได้เหมิดเด้อค่ะ
084-083-7966, kagejiyo@hotmail.com

ปล. ไม่สามารถรับสายหลังหนึ่งทุ่มได้ค่ะ การคุยทอสับในบ้านจะทำให้น้องหมาสิบกว่าชีวิตรำคาญและเห่าด่า ส่งผลให้ข้างบ้านรำคาญและปาขวด บางทีเจริญพรโคตรชาติกันค่ะ ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ

จากคุณ : kagejiyo
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 52 09:53:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com