Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

UPDATE หมูแผ่น ST. BERNARD ถูกทิ้ง บัญชีฉุกเฉิน ค่ะ  

UPDATE หมูแผ่น นะคะ  ตอนนี้กินอิ่มดี แต่เลือกกินน่าดู ผิวหนังเริ่มมีขนขึ้นมากขึ้น ตามลำตัวขนขึ้นมากขึ้นเช่นเดียวกัน   ส่วนบริเวณหัวก็ยังพอมีหนองอยู่บ้างในปริมาณที่ลดลงเรื่อยๆ ส่วนเรื่องพยาธิเม็ดเลือด ก็กินยากันไป   สำหรับพยาธิหนอนหัวใจเดี๋ยวค่อยว่ากันค่ะเร็ววันนี้ คงได้ไปวิ่งเล่น ที่บ้านใหม่ แน่นอนค่ะ
ขอเน้นส่งรูปเยอะหน่อยนะคะ
ลูกสาว  ขอขอบคุณบัญชีฉุกเฉินนะคะที่รับหมูแผ่นไว้
ลูกสาว ขอขอบคุณเพื่อนๆ ผู้เลี้ยง ST. Bernard ที่ให้ความอนุเคราะห์ทั้งเรื่องเงินและข้อแนะนำต่างๆ
ลูกสาว ขอขอบคุณบ้าน  MetalStorm   ที่จะรับหมูแผ่นไว้ในดูแล ตลอดไป
ลูกสาว ขอขอบคุณคุณเบญ แม่ บิยอนด์เซ่ ที่รับอาสาจะดูแลหมูแผ่นค่ะ
ลูกสาว  ขอขอบคุณทุกท่านที่บริจาคเงินเข้าบัญชีฉุกเฉินค่ะ
ลูกสาว ขอขอบคุณบ้าน Elza ที่ส่งรูปของหมูแผ่นมาให้ด้วยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ย. 52 20:07:07

จากคุณ : poodledog
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 52 20:06:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com