Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

************เป็นอะไรไม่รู้ครับ อยากได้น้องหมาเพิ่ม ช่วยผมด้วย**************  

คือตอนแรกซื้อปอมไปหนึ่งตัวแล้ว

และตามด้วยพุดเดิ้ล

ตอนนี้อยากได้ ชิวาว่า ขึ้นมาอีก

แล้วบังเอิญไปเจอแบบที่ถูกใจและราคาถูกด้วย

ที่สนใจจะเลี้ยงชิวาวาเพราะว่า ตัวเล็ก พาไปไหนสะดวก เจ้าของบอกโตเต็มที่หนักไม่เกิน 2 กิโล (อย่างนี้ตัวใหญ่มากมั๊ยครับ)

ที่บ้านมีศักยภาพพอที่จะเลี้ยง เพราะเดี๋ยวจะทำงานที่อยู่บ้านเสียส่วนใหญ่

แต่อารมณ์ไหนไม่รู้ครับ มันเหมือนคัน อยากได้มากๆ ใครเคยเป็นบ้านครับ

แล้วถ้าซื้อนี่จะหายคันรึเปล่าครับ

จากคุณ : ดอกไม้ในกำมือ
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 52 14:36:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com