Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความเมตตาให้เจ้าขาวเข้าบัญชีฉุกเฉินด้วยครับ{แตกประเด็นจาก J8348160}  

ชื่อผู้นำส่ง/ เจ้าของเคส   :  จีโอ ฟรีด
เบอร์โทรติดต่อ : ส่งให้หลังไมค์
ชื่อสุนัข : ด่าง ลาดกระบัง
สถานที่พบ : ซอยลาดกระบัง 52 เขตลาดกระบัง กทม. 10520
อาการเจ็บ ป่วย อุบัติเหตุ  :  เจ้าด่าง มีอาการบาดเจ็บที่ ขาหลัง  บริเวณอวัยวะเพศ บวมแดง ไม่สามารถควบคุมการขับถ่ายได้ ทำให้ส่งกลิ่นเหม็นไปทั่ว เดินไปที่ไหนมีแต่คนไล่

จากคำแนะนำทั้งหน้ากระทู้และหลังไมค์ให้ขอความช่วยเหลือมาที่ บัญชีฉุกเฉิน และยินดีรับเป็นเจ้าของcase เข้าไปอ่านใน Blog มาแล้วก็คิดว่าสามารถทำได้
เนื่องจากอยู่แถวลาดกระบัง จะขอพาเจ้าด่าง ไปรักษาที่โรงพยาบาลสัตว์สวนหลวงจะได้ไหมครับ เพราะผมจะสะดวกที่จะตามไปดูแลเจ้าด่างได้
ส่วนใครมีข้อมูลเกี่ยวกับรถรับส่ง ช่วยบอกข้อมูลหรือส่งข้อมูลมาที่หลังไมค์ก็ได้ครับ ผมยินดีรับผิดชอบค่าใช้จ่ายในการรับส่งเจ้าด่างไปโรงพยาบาล
ขอความเมตตาให้เจ้าด่างด้วยครับ

เปลี่ยนชื่อแก้เคล็ด

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ย. 52 23:52:41

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ย. 52 23:52:01

จากคุณ : จีโอ ฟรีด
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 52 19:55:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com