Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-------------->LOVE me LOVE my PUG <---------------------  

++*++*กระทู้แนะนำตัวค่ะ <<หมาเก่าแต่ล๊อกอินใหม่ คริคริ>>*++*++

สืบเนื่องมาจากชื่อล๊อกอินเก่านั้นมันไปซ้ำกับของผู้อื่นโดยบังเอิญจนทำให้มีคนทักผิดทักถูกบ้าง ฮ่าๆๆ

เลยตั้งใจไปเปลี่ยนชื่อใหม่มาค่ะ ต้องรอนานถึง 7 วันทำการแหนะ เลยเลือกชื่อที่คิดว่าเหมาะสมกับตัวเองมากที่ซู๊ดดดดดดค่ะ ฮ่าๆๆ

เลยได้ชื่อมาเป็นแบบนี้คร่า โฮ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ

และก็เลยมาเจิมห้องนี้ก่อนเลยค่ะ

ฝากตัวด้วยนะค๊า..........

Love me Love me PUG ด้วยน๊าค๊า........

ปลา.ลิง.พี่ตุ้มกะพี่ปูขราอย่าลืมแอดหนูเป็นเพื่อนด้วยค่ะ รวมถึงเพื่อนๆห้องหมาด้วยค่ะ ทำไม่เป็น แหะๆ

จากคุณ : สวยใสไร้หมอศัลยฯ
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 52 19:56:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com