Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-`•’ - ทำ อย่าง นี้ ! ! ! . . . หมาย ความ ว่า ยัง ไง คะ ? ? ? > > > ไม่ ไหว จะ เคลียร์ ละ นะ < < < -`•’ -  

เมื่อกี้ไปร้านล้างรถมาค่ะ....

ระหว่างที่นั่งรอ ~ ~ ก็ไปนั่งเล่นกับน้องหมาตัวนึง , , ,

แบบนั่งยอง ๆ แล้วลูบหัวเล่นอ่าค่ะ...

หย่อนก้นลงนั่งยังไม่ทันได้เป็นเหน็บ !

- - - ปรากฏว่า...รู้สึกอุ่น ๆ ช่วงเอว   / / ww / /

หันกลับไปมองแทบ > > > กิ้สสสสส !!!

-0-  โดน หมา ฉิ้งฉ่อง ใส่ อ่า ~ ~ ~ ตาย..ต๊าย..ตาย

[ รู้ซึ้งถึงคำว่า...หัวหลัก หัวตอทันที  หุหุ ~ เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย ? ]

คุงแฟนก็หัวเราะคิกคัก ๆ  หยอกเย้า  >>อั่ยเราล่ะ...อ๊าย อาย<<

*~*~* เป็นปัญหาคาใจอย่างมากเลย...อยากรู้จริง ๆ ว่าทำไมน้องหมาทำกับเราอย่างนี้อ่าคะ ??? *~*~*

- - - ช่วยตอบให้หายข้องใจทีนะคะ ,,, ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ - - -

จากคุณ : *~GamboWatch~*
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 52 19:58:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com