Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**มีเรื่องขำเมื่อคืนมาเล่าให้ฟังอะ ก๊ากๆๆๆ*  

ลูกโป่ง หวัดดีอีกแล้วจ้า เมื่อคืนออนเอ็มอยู่ก็มีน้องบ้านโพรงฯท่านหนึ่งโผล่มาคุยกันยามเที่ยงคืน

natchanok พูดว่า:
นู๋มีเรื่องปรึกษา
ตอนนี้กระต่ายที่บ้านมันหวงห้องน้ำชั้นสองมาก เข้าไปนี่มันขู่เป็นแมวเลย ฟ่อๆๆๆ... แถมมีโดดงับด้วย

Dang พูดว่า:
ว่ามาเลย
แล้วไงอีก

ห้องน้ำมันเย็นอ่ะ มันขึ้นไปนอน...
ห้องน้ำนี่ ห้องน้ำคนนะคะ..

อ่านะ

นู๋จะอาบน้ำก็ต้องขออนุญาตมันก่อน

เวรกำ
เหมือนบุญหล่นนอนที่ประตูส้วม จะปิดก็ไม่ได้ ค่ะ

สรุปว่าต้องยกห้องน้ำให้มันไปชิมิ...

ไม่ค่ะ ต้องให้มันรู้ว่าใครใหญ่
ไปอุ้มออกอะค่ะ
แล้วเราก็รีบๆๆๆอาบ รีบอึ

อันนี้มันไม่ใช่วิธีที่แสดงให้มันรู้ว่าใครใหญ่ม๊างพี่...
555+
บางวันนึกว่าทางสะดวกแล้ว ออกมาจากไหนไม่รู้
วิบากมาก...
ยังกะเล่นกายกรรม...
สงสัยต้องล็อคห้องน้ำ

ค่ะ
สอนอะไรไปมันรู้ค่ะ แต่มันไม่สนใจหรอก

เคยล็อคที ทั้งขุด ทั้งเขย่า อาละวาดดดดดดด

บางทีพี่แดงเข้าไปอึ๊ (ขอโทษนะคะ) ไม่รู้ว่าอิหล่นก็อยู่ในนั้น มันได้กลิ่นน้ำหอม มันก็เผ่นล้อฟรีเลยอะ สมน้ำหน้า
ใครจะไปรู้ว่ามันอยู่ที่ไหน

555555555555555555
ขอบคุณมากค่ะพี่แดง

ก็ไม่ได้ช่วยอะไรเล้ย
ถ้ามันกัดนะคะ เอาคางถูๆๆๆๆๆ แบบที่มันถูๆๆๆๆ มั่งเลยค่ะ  ให้รู้ซะมั่งใครใหญ่

หา..นู๋ต้องเอาคางไปถูชักโครกทับรอยมันเหรอพี่... ไม่แจ่มม๊างง^^

ไม่ใจ้ๆๆๆๆๆเว้ยยยยยย
โอย ขำว่ะ
เอาคางถูกระหม่อมมันอะค่ะ

อออ..

พี่เอาไปโพสต์ในห้องกระต่ายได้มั้ยอะ ห้องเงียบๆ
โอย ขำกลิ้งเลยอะ

ได้ค่ะพี่....
เดี๋ยวนู๋ตามไปเม้นท์

แซ้งกิ้วๆๆ โอยๆๆ ขำ
ไอ่ตัวแสบชื่ออะไรนะ

โมจิ (ชื่อโหลมาก...)
พรุ่งนี้ตามไปอ่านนะก๊ะ
ไปละ

จ้า

--------------

โอยๆๆ ขำอะ นี่ถ้าหากแก้ที่ถูกระหม่อมเจ้าตัวแสบไม่ได้ ต่อไปเรามาเอาคางถูส้วม ถูข้าวของในบ้านสู้มันกันเหอะ

ก๊ากๆๆๆๆๆ ฮ่าฮ่าฮ่า (อิโม//ขำตดแทบระเบิด ปู้ดดดดด แป๊ดๆๆๆ ป้าดดดดดด)

ปูลู... เจ้าโมจิตัวแฉบ ออกมาเผยโฉมหน้าซะด้วยนะ !!!
.
.
.
.

จากคุณ : แดงเร็กเก้บาร์
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 52 01:08:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com