Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** นิตติ้ง ** รพ. บีเอ็นเอช ชวนทำบุญโครงการ BNH Let's Knit  

รพ. บีเอ็นเอช  เชิญชวนให้ช่วยกันถักนิตติ้งไหมหรมขนาด 15 x 15 ซม.  ลายอะไรก็ได้ค่ะ เพื่อนำไปต่อเป็นผ้าห่ม มอบให้นักเรียนอุ้มผางวิทยาคม จ.ตากค่ะ
จัดส่งผืนถักได้ถึงสิ้นเดือนตุลาคมค่ะ  

คน post ยังถักไม่เป็น แต่ได้แรงบันดาลใจ อาทิตย์นี้จะไปซื้ออุปกรณ์ แล้วเรียนทำลายพื้นฐานส่งไปก่อน ค่ะ  เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ทำเป็นแล้ว ขอเชิญมาช่วยๆ กันด้วยนะค่ะ

ดูรายละเอียดได้จากไฟล์แนบค่ะ :)

จากคุณ : Tips
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 52 08:04:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com