Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ มาขายหม่อนในห้องต้นไม้ ...กล้ามาก....ก @@@  

ตั้งกระทู้ล่อเป้ามากๆ  
ไม่มีอะไรหรอกค่ะ วันนี้อากาศดี ฝนตกน้ำท่วมทำอะไรไม่ได้
มาล่อเป้าเล่นๆ กะให้คนอ่านตาสว่าง

เอากิ่งหม่อนมาเร่ขายค่ะ
จะไปตัดมาจากบ้านชาวบ้านให้ค่ะ เห็นหลายคนถามหา  
บ้านตัวเองไม่ปลูกแล้ว ไม่มีที่ ต้นไม้จะทับคอกันอยู่แล้ว
เพราะงั้นนอกรอบไม่มีแจกนะคะ  

หม่อนเชียงใหม่ ต้นแม่คือต้นที่เคยลงให้ได้ชมกันในกระทู้ชาติที่แล้ว
ที่บ้านต่างจังหวัดของ keata เองค่ะ
หม่อนกินลูก
http://topicstock.pantip.com/jatujak/topicstock/2009/04/J7731718/J7731718.html

ขายไม่แพงค่ะ ได้คนละประมาณ 3-4 กิ่งแก่
ส่งเป็น stamp 9-12 บาท มาให้ keata ตามที่อยู่ที่จะให้หลังไมค์  
ภายในวันเสาร์ที่ 10 ตค 52
จะไปตัดในวันอาทิตย์ที่ 11 ตค
เพราะงั้น กะให้ stamp มาถึง keata ก่อนวันเสาร์หน้านะคะ

ทำการจัดส่ง จันทร์ที่ 12

ใครจะซื้อแพงกว่านั้น ให้เป็น stamp เยอะกว่านั้นก็ยินดีค่ะ
เหอๆๆ จะเอาไว้ส่งต่อในห้องต้นไม้ ตอนนี้stamp ในสต๊อกเกลี้ยงเลย

โอเชนะคะ เข้าใจ กติกานะ  
ใครไม่มี login ให้ ทิ้ง email ไว้ เดี๋ยว keata ส่งที่อยู่ให้ค่ะ

รับได้น่าจะประมาณ 20 ท่าน
เผื่อเหลือเผื่อขาด
เพราะบางคนขอ ก็ไม่ส่ง stamp มา

เริ่มนับ 1 กันเลยยย

จากคุณ : keata
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 52 22:53:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com