Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### พวกหนูทั้ง 3 ตัวไม่อยากโดนรถทับค้าบ ช่วยรับพวกเราไปอยู่ด้วยนะค้าบ (แมวเด็กน่ารักๆหาบ้านค้าบ) ###  

สวัสดีค่ะ
นี่เป็นกระทู้หาบ้านให้น้องแมวครั้งแรกค่ะ
เคยแต่ให้อาหารแมว กับพาไปหาหมอ ไม่คุ้นกับแมวเด็กเลยค่ะ
วันนี้แมวแถว office คลอดลูกออกมา
เจอครั้งแรกเค้ามาวิ่งเล่นใต้รถ
เด็กๆตัวเล็กมาก ถ้าไม่สังเกตุคงมองไม่เห็นเลย
ที่ๆเค้าอาศัยอยู่เป็นริมฟุตบาทค่ะ เด็กๆชอบวิ่งตามแม่ลงมาที่ถนน
กลัวเค้าโดนรถทับมากเลยค่ะ
เพราะเด็กๆรุ่นก่อนหน้าคนที่ตลาดก็บอกว่าโดนรถทับไปหลายตัวแล้วค่ะ
เพิ่งมาทราบว่าเด็กๆในคอกเดียวกันมี 9 ตัว แต่โดนรถทับตายไปหมดแล้ว
เหลือแต่พวกหนู 3 ตัวเนี่ยแหละค่ะ

ขอความกรุณาให้เด็กๆด้วยนะคะ
สนใจรับอุปการะ ติดต่อ แข 0814485633
ได้ทุกเวลาเลยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 52 08:28:07

แก้ไขเมื่อ 02 ต.ค. 52 17:21:12

จากคุณ : YAM&YUYI
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 52 16:31:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com