Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@มาร่วมกันขอปาฎิหารย์ให้เจ๊ฮอลล์ด้วยค่ะ@@@  

Update ล่าสุดจากหน้าห้องฉุกเฉินค่ะ...

ตอนช่วงใกล้ๆ3ทุ่มเจ๊มีอาการชักกระตุก คุณหมอไม่อยากให้ยา เพราะว่าวันนี้เจ๊รับยาไปเยอะแล้ว รอสักแป๊บนึงเจ๊ชักหนักขึ้น คุณหมอตัดสินใจฉีดยาระงับชักเข้าทางก้น

แต่เจ๊ไม่ตอบสนองกับยาที่ให้ไป จนถึงตอนนี้ยังมีอาการชักอยู่เลยค่ะ ร่วมๆครึ่งชั่วโมงแล้วค่ะ

ขอให้ปาฎิหารย์มีจริงด้วยเถอะค่ะ เจ๊สู้มาตั้งแต่เช้าแล้ว สู้อีกหน่อยนะเจ๊ ขอร้องหล่ะ....

ปล...อย่าเพิ่งโทรหาพี่บีนะคะ ตอนนี้ขอให้พี่บีอยู่กับเจ๊ก่อนนะคะ แล้วจะคอยส่งข่าวให้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 52 21:41:56

จากคุณ : nemokukkic
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 52 21:36:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com