Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รูปไอ้ขาวกะมิกเซอร์นะ  

(ขออนุญาตเพื่อน ๆ ในนี้ขอใช้พื้นที่ส่วนตัวกับเพื่อนนิดนึงนะคะ จริง ๆ ก็ส่งให้ทางเมลล์ได้นะ แต่พอดีทำแบบส่งรูปแล้วบรรยายใต้ภาพแต่ละภาพไม่เป็นอ่ะค่ะ ทำได้แต่พิมพ์ด้านบนของเมลล์ทีเดียว แล้วส่งภาพทั้งหมดเลย ทำให้เป็นแบบบรรยายทีละภาพไม่เป็นอ่ะค่ะ บางภาพมันต้องมีบรรยายภาพเหล่านั้นด้วย กลัวเพื่อนไม่เก็ท)

อ่ะทีนี้มาเรื่องของเรานะ เมื่อเช้าเราไปรับขาวมา ปรากฎว่าวันนี้หมอเล็กเข้าด้วยเลยได้คุยกะเขา (ระหว่างนั้นนังขาวมันกำลังถูกพนักงาน 3 ชีวิตทำบิวตี้ซารอนให้อยู่ ทำไปก็อึไป) หมอเล็กบอกว่า แผลภายนอกค่อนข้างโอเคแล้วนะ ใกล้หายดีแล้ว ให้ยามาเพิ่มระหว่างนี้ถ้ากินหมดแล้ว ก็ให้มาขอยาเพิ่มใหม่โดยไม่ต้องเอาขาวมาด้วยหรอก ไว้สัก 2-3 สัปดาห์ไปแล้วจะให้มาตรวจแผลภายในอีกทีก็ได้ ถ้า need นะ ค่ายาเพิ่มวันนี้อีก ห้าร้อยกว่าบาทมั้ง...ไม่แน่ใจ แล้วก็ค่าอาหารที่เปิดให้มันกินไปแล้วยังไม่ถึงกระป๋องดี มาวันนี้เราถึงเพิ่งเข้าใจว่าทำไมค่าฝากแมร่งถึงได้แพงระยับ 7 ชั่วโคตรขนาดนี้ ก็นังขาวมันเล่นนอนจมกองอึตัวเองทั้งวัน เขาต้องล้างตัวให้เช้าเย็น (เอาไดร์เป่าให้อีกนะ) ตอนแรกใส่แพมเพริ์สให้แล้วก้นเขาบวมอ่ะ แล้วอาหารที่คุณนายรับประทานไปแต่ละมื้อก็เพิ่งมาได้เห็นจะ ๆ กะตาวันนี้แหล่ะว่าเสริ์ฟ อาหารกระป๋องของคาร์นิน ป๋องละ 110 บาท แม่เจ้า!!!!! (รู้งี้ซื้อให้กินต่างหากดีกว่า) แต่หมอก็ให้เหตุผลอ่ะนะว่าเพราะเขาท้องเสียบ่อย อาหารที่ให้นี้สำหรับสุนัขที่มีปัญหาเรื่องลำไส้และระบบขับถ่ายโดยตรง เราถามหมอแล้วว่ากลับไปให้เขากินอาหารเม็ดได้เปล่า หมอบอกว่าได้ เราเลยซื้อเพ็ดดีกรีมาให้ถุงนึงนะ เอารูปตูดนังขาวไปดูก่อนละกัน ขี้ตลอดทางเลย 5555

จากคุณ : No More No Mood!!!
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 52 16:08:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com