Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประกาศ ประกาศ ด่วน ถึง ด่วนที่สุดดดดดดดดค่ะ 4 ขา 1 หาง ขอปิดรับเคสระยะยาวววววววววววววววววววววววววววววววววววว  

สวัสดีเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ป้า น้า อา ที่น่ารักทุก ๆท่าน

โครงการ 4 ขา ขอปิดรับเคสระยะยาวนะค่ะ เนื่องจากตอนนี้เคสมีเยอะมากจนผลิตปัจจัยไม่ทันจ่ายแล้วค่ะ จึงของดรับเคสระยะยาวววววเลยนะค่ะ
เพื่อขอเคลียค่าใช้จ่ายให้หมดลงก่อนค่ะ

และขอโทษน้องหมา น้องแมว มา ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ ที่ตอนนี้ยังช่วยเหลืออะไรไม่ได้มากค่ะ และขอรับเคสกระทู้ข้างล่างนี้เป็นเคสสุดท้ายก่อนปิดรับเคสระยะยาวค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8407827/J8407827.html
                      ( มะนาวหมาถูกรถชนที่หาดใหญ่ )

จึงประกาศมาให้เพื่อน ๆทุก ๆท่าน รับทราบมา ณ ตอนนี้ก่อนนะค่ะ
ถ้า 4  ขา เริ่มตั้งตัวได้เมื่อไหร่ จะมาเปิดรับเคสต่อไปค่ะ

จากคุณ : catgang
เขียนเมื่อ : 8 ต.ค. 52 00:52:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com