Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[หมูดำ]]เล่นซ่อนหากันมั้ยคะทุกคน ^^  

สวัสดีค่ะทุกคน

หมูดำหายไปนาน คิดถึงกันมั้ยคะ ^^

แม่แมวยังไม่มีเงินซื้อกล้องตามเคยค่ะ เห็นว่าต้องซื้อเครื่องซักผ้าก่อน แม๊ อะไรมันจะไปสำคัญกว่าหนูอีกเนี่ย ช่วงนี้หนูเลยดื้อๆๆๆ เป็นพิเศษค่ะ กัดผ้าปูที่นอนแม่แมวขาดไปหลายรู แถมหนังสือไปหลายเล่ม เวลาซนๆ หนูก็วิ่งไปแทะข้อสอบคุณยายเล่นก็มีนะคะ คุณยายร้องลั่นบ้านเลย บอกว่าจะเอาหนูไปย่างกิน แหม๊ แค่นี้ก็ต้องโวยวายกันด้วย

(แม่และยายมัน : แค่นี้ตรงไหนกันยะ หยอกเย้า))

จากคุณ : แมวจรจัด
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 52 21:55:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com