Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ส่งการบ้าน คุณตาอ้วนชวนคุย คัสต้อมตุ๊กตาพื้นฐาน มิตติ้งรถไฟ --- <<< แอร์โชว์ --- *--*++{แตกประเด็นจาก J8415824}  

สวัสดีค่ะ ทุกท่าน

------<<<<  แอร์ มาแว้ววววววววว   ค่ะ

แอร์โชว์ ส่งการบ้าน คุณตาอ้วน  คัสต้อมตุ๊กตา งานมิตติ้งรถไฟ ครั้งที่ 5

แอร์ ขอขอบคุณ คุณตาอ้วน และ คุณโก้

ที่ได้มอบความรู้ สอนผ่านมาทาง คุณแม่  ( ป้างาม )  นะค่ะ

ขอบคุณของฝาก จากทุกๆท่านนะค่ะ  *--*++

ขอบคุณ คณะจัดงานมิดติ้ง ทุกท่าน ค่ะ

ตุ๊กตา ที่นำไป อบรมครั้งนี้ เป็นน้องบ๊ายบาย

(ที่ทั่วๆไปเรียกว่า บลาย์ปลอม )

เดียวนี้ น้องบลาย์แท้ รุ่นใหม่ๆ ที่ออกวางตลาด

มีจำหน่ายในราคาไม่แพง ให้ได้จับจองแล้วนะค่ะ

-------------------------------------------------

น้องบ๊ายบาย + เปลียนบอดี้ + วิกผม รวมๆราคาแล้ว

ราคาก็เกือบจะเท่าของแท้ แล้วนะค่ะ  *--*++

((((  ส่งการบ้าน )))))

-----<<<  น้องแจ๋ว1  ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 ต.ค. 52 12:47:50

แก้ไขเมื่อ 13 ต.ค. 52 12:46:21

จากคุณ : ขวัญใจ
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 52 10:31:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com