Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เ รื่ อ ง ก ล้ ว ย ๆ . . . @^_^@  

สวัสดีค่ะ ไม่เคยมีโอกาสได้เข้ามาห้องนี้เท่าไหร่เลยค่ะ

นี่เป็นครั้งแรกที่จะขอมาแบ่งปันรูปภาพกล้วยพันธุ์ต่างๆ

ที่มีมากกว่า 200 สายพันธุ์ ซึ่งถูกจัดแสดงไว้ ณ ลานด้านหน้าห้างสรรพสินค้า

เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ ณ ตอนนี้ค่ะ เพื่อนๆ ท่านใดสนใจชมกล้วยพันธุ์ต่างๆ

ลองแวะเข้าไปชมดูนะคะ...จะบอกว่ามีหลายพันธุ์เลยค่ะ ที่เราเพิ่งเคยได้เห็นเป็นครั้งแรกด้วย

ปล.รูปภาพค่อนข้างเบลอหน่อยนะคะ เพราะถ่ายจากมือถือทั้งหมด

หากผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

@^_^@

จากคุณ : CX gal
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 52 23:38:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com