Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** ด่วน !!! ** ร่วมสนุกออกแบบถุงผ้า "กระต่ายร่าเริง ลดโลกร้อน" กันจ้า  

ชนแก้ว

มาแล้วๆ !!!! ร่วมเป็นหนึ่งในผู้ออกแบบถุงผ้าลดโลกร้อน ใน Concept ... "กระต่ายร่าเริง ลดโลกร้อน"

กติกา
1. ใช้สีไม่เกิน 4 สี (ยิ่งน้อยต้นทุนยิ่งถูก อิอิ)
2. ขนาด 13x15 นิ้ว ชนิด File .ai (adobe illustrator) หรือ .psd (photoshop) ขนาด 200 dpi
3. ไม่ต้องมี Logo บ้านโพรงกระต่าย ทางผู้จัดทำจะนำมาใส่เพิ่มลงไปตามความเหมาะสม

การตัดสิน
1. เปิดรับภาพถึงวันพุธหน้า (21 ต.ค. - 28 ต.ค.) โดยให้ส่งที่ อีเมล์ vicky.rabbit@hotmail.com
2. ภาพที่ส่งจะได้นำมาให้เพื่อนๆ Vote โดยจะเลือกมา 10 ภาพค่ะ
3. เปิดให้เพื่อนๆ Vote 28 ต.ค. - 4 พ.ย. ศกนี้ค่ะ

ภาพที่ชนะจะได้รับการพิมพ์ลงถุงผ้า เพื่อนำไปหารายได้สมทบโครงการต่างๆ ของบ้านโพรงกระต่ายค่ะ

ส่งกันเยอะๆ นะคะ ทางนี้มีแต่แรงงาน ... แต่ขาดไอเดีย ความหวังอยู่ที่เพื่อนๆ ทุกคนจ้า

แก้ไขเมื่อ 21 ต.ค. 52 13:04:51

แก้ไขเมื่อ 21 ต.ค. 52 11:24:58

แก้ไขเมื่อ 21 ต.ค. 52 11:09:20

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 52 11:06:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com