Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***ปฏิทินล่าช้า***....ต้องขออภัยด้วยนะคะ  

ขออัพเดทก่อนนะคะ ว่าตอนนี้ยังไม่ได้ส่งโรงพิมพ์เลยค่ะ

ขอรับผิดเพียงผู้เดียว เพราะเดือนนี้เราไม่อยู่บ้านหลายวัน ทำให้ไม่ได้ประสานงานกับน้องมิ้วเลยค่ะ

ตอนนี้ขาดก้อเพียงแค่รูปของเด็กๆทั้ง4ค่ะ  เนื่องจากช่วงที่ส่งรูปให้น้องมิ้วอาจมีหล่นหายไปอ่ะค่ะ

Chloe >>> เชอร์เบทเชอร์เบท (หาไม่เจอน่าจะ log in ผิด)
Solar >>> Phevos
Beetoven >>> nina_beethoven
Tanoy >>> Wish you are here

เราเปลี่ยนคอมด้วย รูปและไฟล์ทั้งหมดของน้องหมาทุกตัวอยู่กะคอมตัวเก่าค่ะ ตอนนี้ไฟล์ที่หลงเหลืออยู่ที่เราไม่มีเลย

เพิ่งกลับมาถึงบ้านเมื่อคืนนี้เองค่ะ แถมเดี้ยงด้วย พรุ่งนี้ไปจะลองหาดูในเมลนะคะ เผื่อจะหลงเหลืออยู่

ไม่แน่ใจเลยว่ารูปน้องหมาที่น้องมิ้วอยู่จะครบมั้ย แต่ยังไงก้อแล้วแต่ ถ้าปฏิทินออกมาแล้ว ขาดน้องหมาของใครบ้าง เราต้องขอโทษจริงๆ และจะยืดอกรับผิดแต่เพียงผู้เดียว มาด่ามาว่าเราได้เลยค่ะ

ตอนนี้ที่รู้ๆขาดอยู่4ตัวเท่านั้น เป็นน้องหมาที่ได้คะแนนสูงค่ะ

ขอบคุณน้องปูนนะคะที่ช่วยหลังไมค์ไปติดต่อขอรูปจากผู้ปกครองน้องหมาอ่ะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 21 ต.ค. 52 16:29:12

จากคุณ : PartyLM
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 52 15:15:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com