Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++มีใครเคยพาเด็กๆไปพักที่ รร เครือ Ibis มั้ยคะ  

ต้องเสียค่าเด็กๆ4ขาตัวละเท่าไหร่คะ แล้วที่ Ibis ที่กทม มีใครเคยพาเด็กๆไปพักบ้างคะ ห้องพัก บริการ เป็นยังไงบ้างอ่ะคะ สนใจพัก Ibis Siam ค่ะ

แล้วเค้าเต็มใจรับเด้กๆ4ขาจริงมั้ย ให้พักกะเราที่ห้องได้เลยมั้ยคะ พื้นห้องเป็นพื้นไม้ หรือว่าเป็นพรมคะ

รบกวนถามด้วยค่ะ เพราะว่าจะต้องไปลูก4ขาไป เที่ยวกะ Dog Hall วันที่7 แต่เราไปจากแพร่ และต้องทำธุระต่อที่ กทม ซัก2-5วัน เลยต้องไปหาที่นอนที่พาลูกไปนอนได้

ห้องนึงน้องมานอนได้กี่ตัวคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : PartyLM
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 52 14:07:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com