Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***ปฏิทิน***..เย้ๆๆๆๆ น้องมิ้วทำอาร์ตเวิร์คเสร็จแล้วค่า...  

ต้องขอบคุณน้องมิ้ว Lil Kitten มากนะค้า วันนี้น้องกริ๊งกร๊างมาว่าอาร์ตเวิร์คเสร็จแล้ว

ตอนนี้คือเหลือขั้นตอนส่งโรงพิมพ์

ซึ่งตอนแรกที่เราติดต่อไว้ ทาง รพ คิด 35บ ต่อเล่ม ถ้าสั่ง1000เล่ม แต่เราได้บอกเค้าไว้ว่าจะส่งก่อนเดือน ตค ราคานี้ไม่รวมซองค่ะ เราแจ้งว่าเป็นปฏิทินการกุศล ราบได้ทั้งหมดไม่หักค่าใช้จ่ายเพื่อช่วยสุนัขจรจัด

ทีนี้ทางพวกเราล่าช้า ทาง รพ ก้อบอกว่า ราคา35 อาจจะไม่ได้แล้ว เราก้อ ไม่เป็นรัยน่า เรายังพอสู้ได้ ถ้าเป็น40 เราก้อโปะเงินเข้าไปเอง

แต่เราได้สอบถามไปทางทีมงานที่ทำปฏิทินของห้อง BP ว่าพอจะแนะนำ รพ ที่ทำปฏิทินได้มั้ย เล่าถึงที่มาที่ไปคร่าวๆๆ เผื่อจะได้ราคาที่ถูกกว่าเล่มละ40-45

ต้องขอบคุณ คุณ หมูอ้วนจอมพลัง แห่ง BP นะคะ ให้เบอร์โทรติดต่อเรื่อง รพ มาแล้ว เพิ่งจะได้รับหลังไมค์ค่ะ เด๋วพรุ่งนี้จะโทรไปคุยนะคะ

อย่างที่บอก ปฏิทินช้าหน่อย แต่ไม่มีล้มแน่ๆค่ะ

เงินบริจาคที่คุณใจดีจะโอนมาช่วยปฏิทินนั้น ยังไม่ได้รบกวนท่านไหนเลยนะคะ แต่รับรองว่าไม่นานจะต้องหลังไมคืไปรบกวนแน่ๆค่ะ

เป็นครั้งแรกในชีวิตที่เริ่มทำโครงการแบบนี้ เรากะน้องมิ้วเป็นมือใหม่กันทั้งคู่  ถ้ามีอะไรผิดพลาด หรือ ล่าช้าไป เราต้องขอโทษด้วยนะคะ แต่เรากะน้องมิ้วตั้งใจจริงๆค่ะที่จะมีส่วนช่วยน้องหมาจร

เด๋วน้องมิ้วจะย่อไฟล์ส่งมาให้นะคะ อีก2วันมั้ง อยากจะดูตัวอย่างกันก่อนมั้ยคะ  รึว่ายังไม่ต้องดู เอาไว้พิมพ์เสร็จค่อยดูทีเดียวเลย

จากคุณ : PartyLM
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 52 22:11:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com