Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***เพื่อนๆที่อยู่พัทยาขรา...ขอถามหน่อยค่า***  

คือว่าอาจจะพาลูกๆหลานๆไปนอนที่พัทยา  ที่พักเนี่ยมีอยู่ในใจหลายที่แล้วค่ะ ไม่ค่อยห่วง แต่ที่อยากจะรบกวนถามอ่ะค่ะ ว่า เราสามารถพาน้องหมาไปเที่ยว เดินเล่น ไป หม่ำอาหารด้วย มีที่ไหนบ้างคะ

ห้าง****ห้างไหนที่สามารถพาเด็กๆ4ขาไปเดินเล่นได้บ้างคะ ถ้าเข้าไม่ได้ก้อขอเดิน นั่งเล่นอยู่สวนข้างนอกก้อยังดีค่ะ

ร้านอาหาร*** ร้านเค้ก หรือ ร้านอาหารทะเล ที่เราสามารถพาลูกๆหลานๆ ไปนั่งหม่ำได้อ่ะค่ะ

ชายหาด*** แถวจอมเที่ยนเนี่ยตอนนี้ยังอนุญาตให้พาน้องหมาไปเที่ยวด้วยกันได้มั้ยคะ

สถานที่ท่องเที่ยว*** สวนนงนุช ไร่องุ่นซิลเวอร์เลค แล้วที่ไหนบ้างตะที่สามารถพาเด็กๆไปเที่ยว ไปถ่ายรูปเล่นอ่ะค่ะ

ร้านเพ็ทช้อป หรือ ร้านอาบน้ำน้องหมา *** อันนี้ถามเผื่อไว้ค่ะ เกิดขี้เกียจอาบน้ำให้ลูก แหะๆๆๆๆ

มีใครจะไปเที่ยวที่ไหนต่อหลังจากกลับจาก Dog Hall On Tour2 บ้างคร้า  ตอนนี้เรากะเพื่อนพๆพี่ๆน้องๆ3บ้านแล้วที่จะไปเที่ยวต่ออีก1คืนค่ะ ฮี่ๆๆๆๆๆ

ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : PartyLM
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 52 19:47:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com