Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

( Quilt ) ขอระบาย อารมณ์เครียด กดดัน จากชุดคิท มาซาโกะ ค่ะ  

สวัสดีค่ะ ห่างหายไปนาน มาตั้งกระทู้อีกทีพร้อมความเครียด ฮ่าๆๆๆ

พี่น้องทุกท่าน ช่วยด้วยค่ะ กดดันจริงๆ

เรื่องของเรื่องคือชอบงานของคุณมาซาโกะ บวกกับฝีมืออันน้อยนิด
บ้าบิ่นซื้อชุดคิทมาทำเอง เป็นเรื่องเลยค่ะ

ชุดคิทใหญ่มาก สำหรับตัวเอง แต่ก็อยากได้เหลือเกิน ซื้อมานั่งมองๆ
หาข้อมูลจากพี่ๆเพื่อนๆที่ทำมาให้ดูบ้าง

ถึงขนาดหาซื้อหนังสือ ที่มีกระเป๋าใบนี้มาเปิดดูกันเลย

ไม่ได้ช่วยเลยค่ะท่าน ไม่เก็ทเอามากๆ เค้าทำยังไงหว่า
ขั้นตอนมีน้อยมาก แถมภาษาญี่ปุ่นอีก โอ้กกกกกเลยค่ะ

นั่งดูอยู่เป็นอาทิตย์เลย ไม่ไหว ยังไงก็ต้องทำให้ได้ ซื้อมาตั้งหลายตังค์อ่ะ

เริ่มทำมาได้อาทิตย์นึง ก็มานั่งระบายอยู่นี่ล่ะค่ะ

ดูรูปที่ยังไม่เสร็จไปพลางๆนะคะ คิดว่าเห็นใจคนอยากจะบ้านะคะ

จากคุณ : หอมเจ้าเอย
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 52 15:41:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com