Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-`๑’-...... ค้อตต้อนไทม์ เดือน พฤศจิกายน 2009......-`๑’-  

เขียนภาษาไทย กันไว้ก่อนค่ะ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ มีกันแล้วหรือยัง ถ้ามีใครเคยแจกแล้ว รบกวนบอกด่วน เลยนะคะ จะได้แจ้งลบค่ะ กลัวเปลืองหน้ากระทู้ค่ะ

พอดีไปก๊อบมาจากเว็บ วีวีชู.com  ก็อย่างเคยค่ะ เน็ตช้ามิสามารถอัพให้โหลดได้ ก็ต้องมาลงทีละรูปให้save กันค่ะ ที่เอามาแจกในนี้เพราะว่าเผื่อเพื่อนๆ บางท่าน ก๊อปจากเว็บ วีวีshu ไม่ได้ ที่เอามาลงจะเอาเนื้อๆ ค่ะ โฆษณาจะตัดทิ้งไปบ้าง

ขอมาแก้ชื่อเว็บเป็นภาษาไทย ไทยปนอังกฤษค่ะ แหะๆ กันไว้ก่อนเพราะเห็นเว็บ กิฟท์แจพ.info ล่มซะแว้ว ไม่ทราบว่าใครเข้าไปได้บ้างคะ

แก้ไขเมื่อ 02 พ.ย. 52 17:57:14

จากคุณ : AlwaysCraft
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 52 17:43:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com