Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาบ้านใหม่ให้น้องมอมแห่งอุดมสุข 41 (บัญชีฉุกเฉิน) 03-11-09  

กระทู้ก่อนหน้า
http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8431533/J8431533.html

สวัสดีครับ วันนี้ผมมาลงกระทู้หาบ้านใหม่ให้น้องมอมอีกครั้งครับ เมื่อวันหยุดที่ผ่านมาไปเยี่ยมเจ้ามอมที่ ร.พ.ส.แจ้งวัฒนะ ดูเจ้ามอมเป็นปกติดี แผลเล็กลงมากแล้ว น่าจะหายในไม่ช้า ถึงตอนนี้คงจะมีอีกเรื่องเดียวที่ยังกังวลอยู่ คือการหาบ้านใหม่ให้มันอยู่ เนื่องจากคุณลุงที่เคยดูแลมันจะต้องย้ายที่อยู่และไม่สามารถนำมันไปด้วยได้ ตามที่ลงไว้ในกระทู้ก่อนหน้านี้(Link ข้างบนครับ) ถ้าพี่ๆ เพื่อนๆ  ท่านใดที่มีจิตใจรักสัตว์และสะดวกในการรับมันไปอยู่ด้วยหรือรู้จักเพื่อนๆ ที่สะดวก ช่วยแจ้งมาได้เลยครับ ส่วนเรื่องค่ายารักษาทางบัญชีฉุกเฉินจะเป็นผู้รับผิดชอบค่าใช้จ่ายให้ครับ

จากคุณ : Yingmen
เขียนเมื่อ : 3 พ.ย. 52 17:35:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com