Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันเพ็ญ ที่ผ่านมา หลายคนมีความสุข แต่วันเพ็ญนี้เล่า จะเป็นอย่างไร วอนผู้เมตตา  

ประกาศหาผู้ใจบุญที่มีบ้านพัก และรัก น้องหมา...

วันเพ็ญเดือนสิบสองที่ผ่านมา หลายคนมีความสุข

แต่มีเจ้าวันเพ็ญ ถูกรถชนอยู่ข้างถนน มีพลเมืองดีพาไปหาหมอแล้ว

แต่ต้องพักพื้นรักษาตัว...ที่สำคัญแถวนี้เป็น อพาร์ตเมนท์ ไมให้เลี้ยง

เห็นแล้วสงสารครับ...ท่านใหน? ที่ไม่ลำบากจนเกินไปและเป็นภาระมากมาย

ขอช่วย "เจ้าวันเพ็ญ" ด้วยนะครับ

เพิ่มเติมนะคะ ตอนนี้สายสวนปัสสาวะวันเพ็ญหลุดค่ะ

ต้องพาไปหาหมอ ใครที่อยู่แถวสุขาภิบาล 3 แวะไปดูหน่อยนะคะ

วันเพ็ญอยู่ตรงข้ามกับวัดศรีบุญเรือง ค่ะ

กิ๊กยังไม่รุ้จักเลย ว่าวัดอยู่ตรงไหน T_T

เครดิต: คุณเอ็ม ค่ะ

พอดีเจอในพันทิพมาร์เกต ไม่แน่ใจมีใครลงไปหรือยัง

ปล. หากใครได้อ่านแล้วขออภัยด้วยที่นำมาลงซ้ำ

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ย. 52 20:39:22

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ย. 52 04:55:12

จากคุณ : KsDizide
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 52 04:48:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com