Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหา ชิสุ หายแถว ซ.เฉลิมพระเกียรติครับ  

ชิสุ อายุประมาณ 12ปี หายจากบ้านที่หมู่บ้านแสงอรุณ ซ.เฉลิมพระเกียรติ28 ครับ

หลังจากช่วยกันตามหา โดยรูปถ่าย ทราบว่ามี ผู้ใจดี ช่วยเหลือจากการถูกรถชน และนำส่งที่  คลีนิก บุญส่งสัตวแพทย์ ตลาดราม2

แต่เนื่องจากมีอาการกรามหัก ทางคลีนิกจึงแนะนำให้ ท่านผู้ใจดีท่านนั้น นำส่งโรงพยาบาลสัตว์ เพื่อรักษาอาการต่อไป

แต่ทางคลีนิกไม่ทราบเบอร์ติดต่อ และรายละเอียด ของคนใจดีคนนี้ครับ

ใครพอจะรู้จัก คนใจดีคนนี้ หรือพอรู้ข่าว น้อง ชิสุ(แป้นแล้น)  ช่วยติดต่อที่คุณน้ำ  ******* ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ปล.ผมมาโพสแทน เจ้าของน้องแป้นแล้น  ถ้าได้รูปน้องแป้นแล้นมาจะอัพให้นะครับ เพื่อใครเจอตัว

ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยมองหามา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

แก้ไข  

เจอตัวแล้ว เลยขอลบเบอร์ติดต่อเจ้าของน้องแป้นแล้นออกนะครับ

***ขอขอบคุณ  คุณแม่โลโบ้ ที่ช่วยเป็นธุระตามหาแถวบ้านให้นะครับ***

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ย. 52 10:50:16

จากคุณ : แมวน้ำขี้เซา
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 52 21:10:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com