Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียน คุณน้องต๋าว ขอความกรุณา รับ"วันเพ็ญ" เข้า บัญชีฉุกเฉินได้ไหมคะ  

สืบเนื่องจากกระทู้นี้

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8518362/J8518362.html

กิ๊กไปเจอที่ pantipmarket มีคนโพสไว้ค่ะ

และอยากจะช่วยเค้าค่ะ เพราะแถวนั้นส่วนใหญ่เป็นหอพัก เค้าไม่อนุญาตให้เลี้ยงค่ะ และผู้ที่นำมาโพส

เค้าก็ไม่สามารถจะเลี้ยงหรือดูแลวันเพ็ญได้

ขอความกรุณา รับวันเพ็ญเข้าบัญชีฉุกเฉินได้ไหมคะ?

"สงสารผมหน่อยนะคับ ผมไม่อยากถูกเค้ามาจับไปเหมือนเพื่อนๆผม"

ปล. ได้โทรหาคุณเอ็มแล้วค่ะ (คนที่นำไปโพสที่pantipmarket)

กิ๊กพร้อมที่จะเป็นเจ้าของเคสวันเพ็ญค่ะ จะประสานงานกับคุณเอ็ม

ถ้าต้องไปรับวันเพ็ญค่ะ ถ้ามีพี่ๆ เป็นพี่เลี้ยงกิ๊ก ยินดีไปด้วยค่ะ เพราะกิ๊กไม่เคย

จับหมาจรจัดค่ะ จะให้ทำอะไรบอกได้เลยค่ะ ขอความกรุณาให้วันเพ็ญด้วยนะคะ

วันเพ็ญ อยู่แถวสุขาภิบาล 3 ค่ะ ตรงข้ามกับวัดศรีบุญเรืองค่ะ

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ย. 52 22:43:44

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ย. 52 22:22:53

จากคุณ : KsDizide
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 52 22:04:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com