Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อต่อลมหายใจของน้องหมาอีกมากมาย... รับทำเว็บไซต์ ราคาถูก => หารายได้เข้าบัญชีฉุกเฉินจ้า  

เห็นกระทู้ประกาศปิดรับเคสแล้วใจหาย  หมาเจ็บหมาป่วยมีมากขึ้นทุก ๆ วัน ไม่เว้นวันหยุดราชการ   รวมทั้งตัวเองก็มีเคสเจ้าเอ๋อ ที่ยังต้องรักษาและทำกายภาพกันอีกนาน

อยากมีส่วนช่วยบัญชีฉุกเฉินด้วยอ่ะ  

ก็เลยคิดว่า จะรับทำเว็บไซต์ ราคาถูก ท่านใดสนใจติดต่อได้เลย
รายละเอียด โพสต์ไว้ที่ห้องแมว http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8522085/J8522085.html
ก็เลยขอนำมาโพสต์ที่นี่ด้วยแล้วกันเนอะ

คิดว่าจะรับทำในราคาถู๊กกกกกกถูกกกกกกกมั่ก ๆ  โดยขอนำรายได้ทุกบาททุกสตางค์  เข้าบัญชีฉุกเฉิน   (รับแต่งานจ้า ไม่รับเงิน)

โดยมีหมายเหตุดังนี้ค่ะ
1. เว็บไซต์นั้นไม่มี flash animation เนื่องจากทำไม่เป็น  หยอกเย้า
แต่ถ้ามีท่านใดแสดงความจำนงอยากช่วยทำแฟลชให้ก็ยินดีจ้า
2. ในเว็บไซต์มีข้อมูลไม่เกิน 5-7 หน้า
3. ไม่มีระบบ shopping cart
4. ติดตั้งเว็บบอร์ดจาก ฟรีเว็บบอร์ดให้ค่ะ
5. เนื่องจาก เป็นคนที่ไม่มีความสามารถด้านงานกราฟฟิก
ดังนั้นจึงขอใช้การสร้างจาก free template  จากในเว็บhttp://www.freecsstemplates.org/  
วิธีการคือ ให้ผู้ว่าจ้างเลือกแบบ
และสีที่ต้องการ  จากนั้น เราจะทำเปลี่ยนให้เป็นเว็บของเราได้ทันที
6. จ่าย 50% ในวันส่งข้อมูล และอีก 50% ในวันส่งมอบงานจ้า
7. ทุก ๆ งาน ติดต่อผ่านหน้าเว็บแห่งหน้านี้ หรือหลังไมค์ หรือ อีเมล์ imruksa@hotmail.com นะคะ
8. ค่าทำเว็บไซต์  1 เว็บ ราคา 1000 บาทถ้วนๆ ทำเสร็จ นำไปใช้งานได้เลยค่ะ  
9. ไม่รวมค่าโดเมน และโฮสต์  ซึ่งผู้ว่าจ้างสามารถนำเว็บไซต์ไปวางที่โฮสต์ใดๆ ก็ได้ทันที
เนื่องเว็บไซต์อยู่ในรูปแบบของ HTML อยู่แล้ว
10. จะทำการอัพโหลดขึ้นบนเว็บเพื่อให้ผู้ว่าจ้างตรวจสอบก่อนส่งมอบงานจริง
11. การส่งมอบงาน ส่งผ่านหน้ากระทู้
12. ไฟล์ Source ของเว็บไซต์ทั้งหมด จะไรท์แผ่นซีดี และจะส่งให้ผู้ว่าจ้างทาง ปณ.ค่ะ

ท่านใดมีคำถามฝากไว้ที่นี่ได้เลยนะคะ

หมายเหตุเพิ่มเติม :

1. จากคำถามหลายๆท่านอยากได้เว็บบอร์ด เด๋วปิ๊กติดตั้งฟรีเว็บบอร์ด หรือ SMF ให้ก็ได้จ้ะ  
2. ถ้าท่านใดเก่งพวก flash animation จะร่วมมือกันก็ยินดีจ้ะ  ช่วยกันทำคนละชิ้น เด๋วเอามาประกอบเว็บ สวยแหล่ม
3. ข้อมูลที่จะนำมาทำเว็บไซต์จะต้องอยู่ในรูปของ ดิจิตัลไฟล์แล้วเท่านั้น
เช่นถ้ามีข้อมูลรูปภาพ ขอให้สแกนมาให้  และข้อมูลที่เป็นตัวอักษร ขอเป็น text file เท่านั้นจ้า

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ย. 52 00:56:29

จากคุณ : ลิงน้อยเอ็นจอยเขียน
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 52 00:46:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com