Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***เพื่อนๆเตรียมตัวได้แล้วนะคะ ปฏิทินอีก3สัปดาห์น่าจะคลอด1200เล่มค่ะ**  

ขอโทษอีกครั้งนึงที่ปฏิทินคลอดช้ามากๆๆๆ

ตอนแรกเพราะรออาร์ตเวิร์ค แต่ตอนนี้ที่ช้าเพราะเราค่ะ

เนื่องจากรอราคาที่สมเหตุสมผล จนทางห้อง BP แนะนำ รพ ที่น่ารักๆ มา1ที่ และได้ราคามาดีมากจนทำให้งบที่หามาได้สามารถทำปฏิทิน ได้1200เล่ม จากที่ตอนแรกกะไว้ว่าจะทำ1000เล่ม

จริงๆแล้ววันนี้เป็นวันที่เราต้องเข้าโรงพิมพ์ แต่ว่าลูกเราแคนดี้ไม่ค่อยสบาย ทำให้เราต้องเลื่อนการเดินทางไป กทม  ต้องขอโทษจริงๆ

ขอเวลาอีก2วัน เพราะมีนัดต้องพาลูกไปหาหมอ หลังจากนั้นเราจะไปหาตั๋วไป กทมให้จงได้

เพื่อนๆเตรียมหยอดกระปุกได้แล้วนะคะ  ยังไงปฏิทินก้อต้องเสร็จค่ะ

ช่วยๆกันอุดหนุน เพราะ บช ฉุกเฉินเพิ่งประกาศปิดรับเคสไป  เราเศร้ามากเลยค่ะ....................

ขอขอบคุณผู้ที่จะบริจาคช่วยนะคะ  ( เรายังไม่ได้ให้ท่านเหล่านี้โอนมานะคะ )

คุณแซมและครอบครัว 5000
คุณปูนิ่ม5000
คุณหน่อย แม่น้องจีอุน 5000
น้องปุ้ย แม่เพ่ก๊อต 1000
คุณแม่น้องอัลมอนด์และน้องออกัส2000

(พอดีรีบโพท ต้องออกไปทำธุระ เลยจำล้อกอินเต็มๆไม่ได้ แล้วจะมาแก้ไขข้อความทีหลังนะคะ )

จากคุณ : PartyLM
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 52 09:22:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com