Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***** อั พ เ ด ท >>>>> พี่ไม้ Milo ครับ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  

เนื่องจากว่ามีแม่ยกหลายๆท่านได้ ส่งข้อความหลังไมค์ เป็นห่วงเป็นใย สอบถามอาการของพี่ไม้Milo ว่าเป็นอย่างไรบ้าง

ก็ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงพี่ไม้ครับ

แต่เนื่องด้วยช่วงนี้งานรัดตัวมากครับ  ตัวเป็นเกลียว หัวเป็นน๊อตเลย  ไม่มีวันหยุดมาเกือบสองเดือนแล้วครับ

กลับจากที่ทำงานถึงบ้านก็หมดแรง  เล่นคอมได้แป๊บๆเท่านั้นละครับ  หมดเวลาแล้ว  เลยไม่ค่อยได้พาเด็กๆมาวิ่งเล่นที่ห้อง JJ เท่าไร

เพิ่งจะได้หยุดกับเขาวันนี้เอง  ก็เลยถือโอกาสกับวันหยุดนิดหน่อยนี้มาอัพเดทพี่ไม้และเด็กๆบ้านตัว M หน่อยครับ

ภาพหม่ามี๊อุ้มไมโลเตรียมพาขึ้นบ้าน

จากคุณ : S.Kul**
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 52 22:34:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com