Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[โครเชต์] หมวกกันหนาวผึ้งน้อย น่ารักๆ อุ่นๆค่ะ  

ลมหนาวเริ่มมาแล้วนะคะ ถึงแม้ที่กทม.จะหนาวแค่ไม่กี่วันก็ตาม

แต่ตจว.ก็อากาศเย็นไม่ใช่เล่นเลยค่ะ ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะคะ

ช่วงนี้ก็เลยเริ่มมีลูกค้าสั่งถักหมวกกันหนาวมาบ้างแล้ว

ใบนี้คุณแม่ชื่อผึ้งค่ะ ก็เลยรีเควสหมวกปิดหูคอนเซ็ปผึ้ง เอาไว้ใส่เป็นคู่แม่-ลูก

จิ๊บก็เลยออกแบบให้ออกมาเป็นเช่นนี้ค่ะ

น้องจันทร์เจ้า 10 เดือนช่วยเป็นนางแบบให้หม่าม้าจ้า ใส่แล้วเน้นแก้มยุ้ยๆให้น่าฟัดยิ่งขึ้น อิอิ

จากคุณ : mamatawan
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 52 14:31:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com