Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ก๊อกๆๆ...ก๊อกกกกก....มีใครอยู่ไหมคะ มาเเนะนำตัวค่ะ...  

เด็กหญิง สวัสดีค่ะทุกคนคะ ....

ชื่อตัวน้อยน้อย ค่ะ ลูกสาว (เขินอ่ะ..ไม่เคยเเนะนำตัวห้องไหนมาก่อน..)

ปรกติไม่เคยเข้าห้องนี้มาก่อนมี ช่วงที่ผ่านมาเสริชเจอ เรื่องไหม...เลยได้ลองไล่อ่านอยากจริงจังค่ะ  ห้องนี้มันขุมทรัพย์ที่ซ่อนอยู่ชัดๆๆ  อิอิ (^_^)

ความเดิม : วิ่งเล่นอยู่เเถวหนัง ละคร ดารา ไปเรื่อยอ่ะค่ะ
                กล้วยไม้ที่เคยบ้าซื้อพันธุ์เเปลกๆ กุหลาบที่ดอกสีม่วงใหญ่เท่าหน้าอะไรๆ ก็ตายเรียบ
                งานนิ๊ตติ้งที่เคยถักก็ใช้ไม่ค่อยได้ เบี้ยวๆ เละๆ
                การ์ดงานประดิษฐ์ อาหาร ก็เลิกทำหมดเเล้ว

ปััจจุบัน : ทำรกเละเทะ อย่างเดียวอ่ะ...

ทั้งหมด....เปลี่ยนไป..เมื่อมาเจอห้องนิ๊ต..ที่นี่...
                                                           (แหม...จริงๆ  ดีขึ้นเเค่นิดเดียวอ่ะ นิสัยยังรกเหมือนเดิม..)

เลยอยากมาเเนะนำตัวให้ทุกท่านได้รู้จักอย่างกึ่งเป็นทางการอ่ะค่ะ จะมาขอมุมเล็กๆไว้เป็นที่พักตัวพักใจ ของดญ.ตัวน้อยๆ (หมั่นไส้ตัวเองจริงๆเล้ยยย....อ้วกอ่ะ)

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะคะ

ปล.เอาผลงานตัวเองมาด้วย (เน่า..เเต่เเอบภูมิใจนะ..)
ปล.ที่เเนะนำตัวเพราะห้องนี้น่ารัก อยากรู้จักด้วยอ่ะ เเล้วก็กลัวตั้งชื่อให้ใหม่ด้วอ่ะ
ห้องนู้น เรียกเราว่า เต่าตัวน้อย /ทุย..ทุยน้อย เราเรียกตัวเอง(ในบางที)ว่า ถุ๊ย..ทุยน้อย
อิอิ เเต่ถ้ามีชื่อใหม่เพิ่มก็ดีนะนี่ มีทั้งชื่อมีทั้งเพื่อน

*** ขอเอารูปลากรอบออกก่อนนะคะ ****

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 52 08:59:53

จากคุณ : tua_tuanoi
เขียนเมื่อ : 26 พ.ย. 52 16:46:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com