Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

$$$$$ เกมส์แจกเมล็ดชวนชม จะมีใครสนมั๊ยน๊า $$$$$  

สวัสดีค่ะเพื่อน ๆ วันนี้ได้รับเมล็ดชวนชมมาจากสมาชิกใจดีท่่านหนึ่งได้มาหลายเมล็ดปลูกไม่หมดเลยนำมาแจกต่อค่ะ

*แจก 5 ท่าน*  ในภาพเจ้าของก็จำไม่ได้ว่าดอกสีอะไร แต่ 1 ใน 2 สีในภาพแหละลุ้นเอาค่ะ (ใบ้แล้วนะเนี่ย)

กติกา  ก็เป็นไปตามกระแส เดี๋ยวตกเทรนด์  ฮิฮิ
flowerตอบคำถามถูกทั้ง 3 ข้อ
flowerตอบได้คนละ  1  ครั้ง
flowerห้ามมีการแก้ไขในกระทู้  ถ้ามีการแก้ไขจับแพ้ฟาวล์
flowerเริ่มตอบได้เวลา 15.15 น. 27/11/2009 ตอบก่อนจับแพ้ฟาวล์ อิอิ
flowerหมดเวลาตอบ 18.00 น. 27/11/2009 หรือเห็นว่ามีผู้ตอบถูกครบ 5 ท่านแล้ว จะเข้ามาแจ้งอีกทีค่ะ
flowerถ้ามีผู้ตอบถูกเกินจำนวนที่ระบุ จะนับจากลำดับแรกไล่ลงมาจนครบ 5 ท่าน

คำถาม  
1.ใครเป็นผู้ใจดีส่งเมล็ดชวนชมมาให้เรา ? (มีภาพดอกประกอบ)
2.เมล็ดพันธุ์ถูกส่งมาจากที่ไหน ? ตอบเป็นจังหวัด
3.เมล็ดพันธุ์ที่เราได้มามีจำนวนกี่เมล็ด ?

**สมาชิกท่านนั้นได้ฝากความคิดถึงมาห้องต้นไม้ด้วยค่ะ เพราะติดธุระถึงสิ้นเดือนเลย  ขอขอบคุณสำหรับเมล็ดพันธุ์ด้วยค่ะ love

คำใบ้เพิ่ม  คห. 4 และ 14 ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 52 16:00:06

จากคุณ : Madame_ZA
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 52 15:07:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com