Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หัวใจดวงใหญ่ๆๆๆๆๆๆ  

หัวใจดวงใหญ่ มากค่ะ ใช้เวลา หลายวัน ยัดใยไป 4 กิโล แถมไม่พอ แต่ไม่มีแล้ว คุณเพื่อนสั่งทำ จัดไป นี้ เจ้าของค่ะ ทำเสร็จเมื่อวาน นิ้วพอง หลายรอบมากคะ หัวใจบังตัวคุณเพื่อนหมดอะ โชว์นางแบบ นิดหนึ่งนะค่ะ แต่ขอลบหน้าเพื่อน นะค่ะ เดียวโดนกระโดดทับ ตาย 555555 ภาพอาจไม่ชัด เพราะถ่ายจากมือถือ ลืมเอากล้องไปถ่าย ต้องไปทำที่ห้องเพื่อน กลับถึงห้องตัวเอง 5 ทุ่ม หลับเป็นตายค่ะ งานนี้ งดถักหัวใจ ไปอีกนาน

แก้ไขเมื่อ 01 ธ.ค. 52 17:04:54

จากคุณ : NaNaSoHo
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 52 13:28:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com