Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อัพเดทรายชื่อผู้มามีตติ้งบ้านโพรงกระต่าย 20 ธค.ค่ะ มาลงทะเบียนเพิ่มเร้ว{แตกประเด็นจาก J8593227}  

จากกระทู้

**มีตติ้งบ้านโพรงฯ 2552** ความคืบหน้ามาแล้วจ้า
http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8593227/J8593227.html

มีผู้ให้ความสนใจเยอะแยะเลยค่ะ ทั้งหน้าใหม่ หน้าเก่า + ผู้ติดตามประจำ + ขาจร

พี่แดงมาลงชื่อผู้ที่ลงทะเบียนเอาไว้ตามนี้นะคะ มายืนยันกันอีกทีดีมั้ยจ๊ะ
หากตกหล่นใครไปขอให้แจ้งพี่แดงด้วยนะ ลงในกระทู้นี้เพิ่มเติมเลยจ้ะ

สำหรับคนที่เพิ่งเข้ามาอ่านกระทู้นี้
หากสนใจรบกวนพี่ๆน้องช่วยอ่านกระูทู้ที่มาด้านบนให้ชัดเจนทุกความเห็นเนื้อหาเลยค่ะ

**เรื่องอาหารการกินของกระต่าย แม่หมีฯเป็นห่วงเล็กน้อยค่ะ เลยมาคุยกับพี่แดงว่า เรื่องผักต่างๆ ไม่อยากให้นำมาักันมาก ไม่ต้องนำมาเผื่อกันดีกว่า นำมาให้เฉพาะกระต่ายของตัวเองเท่านั้นก็พอ อีกทั้งอาหารเม็ดก็ควรนำมาแต่พอดีสำหรับลูกๆของเราก็พอค่ะ

พี่แดงเห็นด้วยค่ะ เรื่องอาหาร ลูกเรากินแบบไหนก็ให้กินแบบนั้นตามปกติ ที่สำคัญควรกินให้อิ่มมาก่อน พร้อมน้ำ ก่อนออกเดินทางมามีตติ้งจะเป็นการดีที่สุดค่ะ และพกอาหารของลูกมาแต่สบายตัวกันก็พอ เพราะแต่ละมีตติ้งที่ผ่านมา อาหารกระต่ายเหลือเยอะเกินค่ะ ตกทิ้งกับพื้นมากเสียดายค่ะ ยิ่งผักนี่เพียบเกิน ให้เอามาแต่พอควรก็พอนะคะ **ตัวไหนที่เห็นว่าร้อนจัด หรือไม่ยอมทานน้ำมาแต่บ้าน บอกพี่ๆเลยค่ะช่วยกันจับป้อนได้ ^^

ที่อยากเน้นคือหญ้าแห้งมากกว่าค่ะ เหมาะกับทุกเพศทุกวัย และไม่มีภาวะเสี่ยงกับอาหารแปลกปลอมมากที่สุดค่ะ

(****ส่วนอาหารของคนนั้น เอามามาก น้อย เยอะเกินไม่มีปัญหาค่ะ ก๊ากๆๆๆ****)

ประกาศ  พลุ  ประกาศ  พลุ  ประกาศ  พลุ  ประกาศ  พลุ  ประกาศ  พลุ

***ประกวดทำบัตรมีตติ้งประจำตัวด้วยค่ะ งานนี้ทำกันเองดีที่สุด และใครทำถูกใจคณะกรรมเกิน สว. แห่งบ้านโพรงฯ มีรางวัลบัตรมีตติ้งขวัญใจมหาชนมอบให้ด้วยค่ะ***

***ประกวดกระต่ายในดวงใจ ขวัญใจบ้านโพรงฯด้วยเช่นเดียวกัน กระต่ายที่ได้รับโหวตมากที่สุด จะได้รับรางวัลขวัญใจบ้านโพรงฯประจำปี 2552 ด้วยจ้า อันนี้ต้องพิจารณาจากความประพฤติภายในงานล้วนๆค่ะ***

***ของขวัญจับฉลากนะค้า 100-150 บาท อย่าขาดอย่าเกินนะคะพี่ๆน้องๆ***

------------------------------------------------------

พี่แดงจะนั่งรถไฟปู๊น ปู๊น กะฉึกกะฉักๆๆๆ ไปเชียงใหม่คืนนี้ละค่ะ อิแก่ออนทัวร์ วู้ววววววว
จะกลัีบมาวันที่ 7 ธันวานี้นะคะ แล้วจะมาอัพเดทอีกทีนึง (หากได้เข้าเน็ตที่นู่นก็จะเข้ามาในทู้ตะแร๋ๆเป็นระยะๆค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า)

จากคุณ : แดงเร็กเก้บาร์
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 52 15:45:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com