Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผลงานชิ้นที่ 1 ของเด็กหญิงแป้ง (ยังไม่ค่อยสมบูรณ์ค่ะ)  

เพิ่งส่งให้อาจารย์ดูวันนี้ค่ะ
แก้ไข เพิ่มเติมนิดหน่อย
เลยเอามาให้ดูกันก่อน
งานยังไม่เสร็จสมบูรณ์นะคะ
งานที่เสร็จอยู่ที่กล้องเพื่อนค่ะ
เดี๋ยวจะเอามาลงเพิ่มนะคะ

ดูโปรเจค ขั้นตอน วิธีการไปพลางๆก่อนค่ะ
งานชิ้นนี้ใช้เวลาทำโดยประมาณเกือบสองอาทิตย์ค่ะ
(ความจริงจะได้เริ่มนานแล้ว ถ้าไม่มัวแต่ติดซี่รี่ญี่ปุ่น (อุอุ))
ตั้งแต่เริ่มสเกตงาน จนกระทั่งเย็บต่อกัน

ในส่วนที่ยังไม่สมบูรณ์คือ
เหลือเย็บขอบ
เติมสีเพื่อเพิ่มมิติ
ใส่รายละเอียดเล็กน้อยค่ะ

ขนาดงาน ประมาณ 260 x 190 เซนติเมตร
แต่พอมาเย็บแล้วไม่รุ้ว่าจะหดเหลือเท่าไหร่นะคะ
^^

ขอบคุณทุกคอมเม้นนะคะ
ขอบคุณทุกกำลังใจ
ขอบคุณที่ติดตามผลงานหนูมาตลอดค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

(แพทเทิน ขนาด 260 x 190 )

แก้ไขเมื่อ 03 ธ.ค. 52 17:54:26

จากคุณ : DekYingPang
เขียนเมื่อ : 3 ธ.ค. 52 17:02:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com