Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผลงานเด็กหญิงแป้งชิ้นที่ 1(ภาคต่อค่ะ)  

ต่อเนื่องจากกระทู้นี้นะคะ
http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8617700/J8617700.html#31

กว่าจะได้รูปลำบากเหลือเกิน
แถมรูปไม่ชัดอีก
เพื่อนบอกว่าไวรัสลงกล้อง
กู้คืนมาได้เท่านี้

แง แง แง

ต้องขออภัยที่ทำให้ต้องรอนะคะ
แถมรุปไม่ชัดอีก

งานเย็บเสร็จแล้วค่ะ
แต่ยังไม่สมบูรณ์ คือต้องลงสีย้อมผ้า
แต้มลงบนผ้าเพื่อให้เกิดมิติขึ้นค่ะ
แล้วก็ปักรายละเอียดนิดหน่อย

รูปนี้ถ่ายเฉพาะจุดเด่นค่ะ

แก้ไขเมื่อ 04 ธ.ค. 52 20:47:36

จากคุณ : DekYingPang
เขียนเมื่อ : 4 ธ.ค. 52 20:46:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com