Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ในเรื่อง] มอบแด่สาวๆ ห้องงานฝีมือทุกคนเลยค่ะ  

เพลงนี้ ชื่อ TELL ME YOUR WISH

นักร้องเค้าร้องเพลงประมาณว่า ชั้นเป็น จินนี่ บอกมาทำให้ทุกอย่าง

เหมาะกับสาวๆๆห้องนี้มากเลยค่ะ

TELL ME YOUR WISH จริงจริง อิอิ

คลิปนี้เป็นคลิปวันที่หลีได้ไปดูเค้าเล่นจริงๆๆ ร้องตั้ง 4 รอบกว่า ผู้กำกับเวทีจะพอใจนะคะ

รอบสุดท้ายน่ารักดี 2 สาวในนี้

ชื่อไรไม่รู้ ใส่ชุดราตรีสั้นมาเต้นแต่ไม่ได้ออกอากาศ 555

ปล. เสียงตะโกนใน คลิปไม่มีเสียงหลีนะคะ

เพราะไม่รู้เค้าตะโกนอะไรกันก๊าก

กว่าจะเข้าไปได้ อ้อน เจ้าหน้าที่อยู่ ชม.กว่า สนุกมากเลยค่ะ

ว่าอ่านดีแล้วเชียวยังพิมพ์ผิดอีก ฮ่าฮ่าฮ่า

เง้อผิดอะไรกันนักหนา

แก้ไขเมื่อ 13 ธ.ค. 52 22:22:10

แก้ไขเมื่อ 13 ธ.ค. 52 22:21:18

แก้ไขเมื่อ 13 ธ.ค. 52 22:14:03

จากคุณ : lalalee
เขียนเมื่อ : 13 ธ.ค. 52 22:11:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com