Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วี๊ด ว๊าย กระตู้ฮู้......มาตัดเสื้อใส่เองกันเถอะ  

สามวันนี้ไฟแรงนะคะ   เพราะคุณที่บ้านไปบินปักกิ่ง....5555  
นั่งเย็บผ้า  สนุกสนาน....คริ  คริ

ก่อนอื่นต้องบอกว่าใฝ่ฝันจะตัดเสื้อผ้าใส่เองนานละคะ  แต่ไม่สามารถ  
คุณพี่สาวที่บ้านเธอไปเรียนมา  แต่เธอสอนแบบยากๆๆๆ  ไม่เข้าใจ  ก็เราชอบแบบไวๆนี่นา   ครั้งแรกเธอจะให้วาดแพทฯใส่กระดาษเขียนแบบ   ส่วนเราก็จะใส่กระดาษแข็ง   ก็จะได้เก็บไว้ใช้อีกไง   เธอโวยวายว่าไม่ได้  เลยงอนอดเรียนเลย   ทิ้งให้เรางง  ว่าทำไมไม่ได้หว่า

ตอนนี้เลย  คิดเอง  เข้าใจเอาเอง   เหอๆ

ได้สายเดี่ยวเปรี้ยวจี้ดมาตัวนึง   วันเดียวเสร็จค่ะ

ตัวนี้เล็กกว่าแพทเทิร์นนิดค่ะ   เพระความที่คิดเองเดาเองของเรานั่นเอง

หมายเหตุ จขกท อึ๋มมากหน่อยเพราะให้นมลูกอยู่นะคะ  อาจมีบางภาพวาบหวิวไปบ้าง   แต่อยากให้ดูหลายๆมุมค่ะ

อันนี้จขกทเอง.....คริ  คริ

จากคุณ : รักแม่นะคะ
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 52 17:46:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com