Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Happy Dream ยกหมูมาโชว์  

ห่างหายไปซะนานเลยล่ะค่ะ  ก็เลยหยิบผลงาน  น้องหมูมาโชว์กันค่ะ   ถักน้องหมูชมพูไม่เท่าไหร่หรอกค่ะ  แต่พอมาถักน้องหมูดำนิ  !! ! บอกได้เลยค่ะว่า  ใช้สายตามากเลยทีเดียว  ทีแรกกะจะถักไว้ใช้เอง  แต่กลับมาถูกตาถูกใจกับคนที่พบเห็น  สั่งทำกันใหญ่เลยค่ะ  ก็น้องหมูดำของเราก็น่ารักแบบดำๆ  นิค่ะ  (คิดเอาเองค่ะ   555+)   ต่อมาก็ลองมาถักกระต่ายน้อย  (กระต่ายเคยนำเสนอมาบ้างแล้วค่ะ)  แต่มารอบนี้อยากลองใช้ไหมแบบใหม่ดูบ้างค่ะ  ว่าจะออกมาน่ารักและสวยหรือเปล่า  แต่ไหมก็ค่อนข้างแพง  ใจนึง ปาเข้าไป  90  บาทแล้ว  แล้วใจนึงก็ไม่ใหญ่มากเท่าไหร่เลยค่ะ   แต่ก็ยังดีค่ะ  ก็เป็นที่ถูกอกถูกใจอีกแล้วค่ะ  อ่ะ  อ่ะ  อ่ะ  (โม้  ค่ะ  โม้  ค่ะ) ไม่เชื่อใช่มะ  เดี๋ยวมาลองกันจ้า

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 52 15:48:35

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 52 15:47:54

จากคุณ : ปุ๋ยหมัก007
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 52 10:52:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com